tutar shafi

Zaɓi ɓangaren litattafan almara mai dorewa da kwanon takarda don yanayi da lafiya

Abubuwan da za a iya zubar da su da kwanonin takarda sune kayan abinci na yau da kullum a cikin rayuwar yau da kullum, wanda ba kawai sauƙaƙe abincin mu ba, amma kuma yana rage matsalolin tsaftacewa.Duk da haka, yawan amfani da kayan filastik da aka yi amfani da su guda ɗaya ya sanya matsi mai yawa a kan muhalli.Domin samun ingantacciyar rayuwa mai ma'amala da muhalli, zabar ɓangaren litattafan almara mai ɗorewa da kwanon takarda ya zama yanayin da babu makawa.O1CN01lM4bvm22zWqiYLBNd_!!2213285107191-0-cib

 

Haɓaka Hankalin Muhalli Tare da ƙara fitattun matsalolin muhalli, mutane suna ƙara mai da hankali ga haɓaka wayar da kan kare muhalli.Tsarin kera kayan tebur na filastik da ake amfani da shi guda ɗaya yana samar da adadi mai yawa na ɓarna mai haɗari, wanda ke da wahalar ƙasƙanta kuma yana haifar da babbar barazana ga ilimin halittun ruwa da yanayin ƙasa.Sakamakon haka, an mai da hankali kan zaɓuɓɓukan kayan abinci masu ɗorewa, gami da gurɓatacce, mai iya sake yin amfani da su, ɓangaren litattafan almara guda ɗaya da kwanonin takarda.

Fa'idodin Balaguron Bambanci: Idan aka kwatanta da kayan tebur na filastik na gargajiya, kwanon kwanon kwanon rufi an yi shi da kayan ɓangaren litattafan almara na halitta da na muhalli, wanda ke da sauƙin ƙasƙanta kuma yana da ƙarancin tasiri ga muhalli.

Kiwon lafiya da tsafta: Kwano na takarda ba sa buƙatar ƙara sinadarai a cikin aikin samarwa, ba zai yi mummunan tasiri ga lafiyar abinci ba, kuma yana da sauƙin kiyaye tsabta da tsabta.Kyakkyawan tasirin adana zafi: Kayan kwandon takarda na ɓangaren litattafan almara na iya kiyaye zafin abinci na dogon lokaci, ta yadda mutane za su ji daɗin abinci mai zafi har zuwa wadatar zuciyarsu.

Salon ƙirƙira: Ana iya sarrafa kwano na takarda ta hanyar bugu, tambari mai zafi, azurfa mai zafi, da sauransu don sa kamannin su ya fi kyau da kuma biyan bukatun mutane na kayan ado.

O1CN01k3SmUT22zWqcNY9Fz_!!2213285107191-0-cib

 

Yadda Ake Zaɓan Abun Zubar da Zuciya da Takarda Lokacin siye, zaɓi ɓangaren litattafan almara da kwanonin takarda waɗanda suka dace da ƙa'idodin amincin abinci don tabbatar da cewa basu ƙunshi abubuwa masu cutarwa ba.

Takaddun shaida na samfur: Zaɓi ɓangaren litattafan almara da kwanon takarda tare da takaddun shaida masu dacewa, kamar ISO 9001: 2015 ingantaccen tsarin tsarin gudanarwa da ISO 14001: 2015 takaddun tsarin kula da muhalli, da sauransu, don tabbatar da ingancin samfur da kariyar muhalli.

Rage amfani: Rage amfani da kayan abinci da za'a iya zubarwa a rayuwar yau da kullun, da bayar da shawarwari masu dorewa waɗanda za'a iya amfani da su sau da yawa, kamar kayan tebur da za'a sake amfani da su.

Ƙaddamar da wayar da kan jama'a game da rarrabuwar shara: ya kamata a ware ɓangaren litattafan almara da kwanon takarda da aka yi amfani da su don sharar, sannan a sanya ɓangaren litattafan almara da kwanonin takarda a cikin kwantena da za a iya sake yin amfani da su.

O1CN013DI8AO22zWqiYNriy_!!2213285107191-0-cib


Lokacin aikawa: Agusta-01-2023
keɓancewa
Ana ba da samfuran mu kyauta, kuma akwai ƙananan MOQ don gyare-gyare.
Samu Magana